ผิวหน้าขาวไม่ใช่จุดจบของผิวหน้าดี ใครอยากผิวหน้าดี หน้าสดแบบเริดๆต้องอ่าน
สวัสดีค่าทุกคน วันนี้มีความภูมิใจนำเสนอมาก
คือช่วงนี้มีปัญหาหน้าขาว หน้าขาวเป็นปัญหาได้ยังไง??? เพราะมันขาวอย่างเดียวแต่มันดูไม่อิ่มน้ำ ดูขาวแบบแห้งๆไม่ค่อยสุขภาพดีเท่าไร จนได้เซรั่มที่ช่วยบำรุงให้ผิวอิ่มน้ำมาใช้ ตัวที่จะมาแนะนำในกระทู้นี้ก็คือ
MartiDerm Photo-Age Ampoule แอมพูลแห่งความอ่อนเยาว์
แอมพูลคือเซรั่มเข้มข้นที่ทรงพลังในการบำรุงสูงเห็นผลได้เร็วมากกว่าเซรั่ม ขายดีเป็นอันดับ 1 ในประเทศสเปน และยอดขายรวมกว่า 400,000 ขวด/วันกว่า 30 ประเทศทั่วโลก (ขายดีเกินไปไหมมมม) ตัวนี้มีสารสกัดหลักมาจากถั่วเหลือง จากประเทศสเปน ทำให้ผิวของเรากักเก็บน้ำในเซลล์ผิวได้ดีกว่าผลิตภัณฑ์ผิวหน้าทั่วไป !!!! แถมในกล่องยังมีที่เปิดขวดมาให้ด้วย ทำให้ใช้ง่ายขึ้นเยอะมากกกกกกกกก ไม่ต้องกลัวว่าเอ๊ะ ? เป็นขวดแก้วแล้วจะใช้ยาก ขอบอกเลยว่าขวดแก้วนี้มันดีงามมาก เพราะสารสกัดเราเข้าสู่ผิวหน้าเรา ใบหน้าเราจะได้ผลลัพธ์แบบเต็มที่ 100% ต้องขอบคุณผู้สนับสนุนที่ส่งตัวนี้มาให้ทรายลอง
-ขวดแก้ววางบนฐานสีเทา แล้วนำที่เปิดขวดสีเทา (ในภาพที่เปิดเป็นแบบใสนะคะของจริงจะสีเทา) กดลงไปจนดัง แกร๊ก! ขวดจะถูกเปิดออก
-นำหลอดสำหรับหยดแอมพูลมาครอบลงบนขวดแก้ว แล้วใช้ได้เลยจ้า
-หลังจากใช้แล้วเขามีที่ปิดมาให้ด้วยนะเป็นจุกเล็กๆครอบอีกที
***ครั้งแรกอาจจะใช้ครึ่งขวดเลยก็ได้นะคะ แล้วหลังจากนั้นก็ใช้ 8-10หยดต่อครั้งได้***
เท่ากับว่า 1 ขวดสามารถใช้ได้ถึง 4 ครั้งเลยทีเดียว คุ้มมากกกกกกกกกกกกกกกก
อันนี้คือสภาพขวดจริงที่ทรายใช้อยู่ เปิดได้สวยงามเหมือนรูปตัวอย่างที่สุดดดดดดดดดด
ตัวนี้ทาได้ทั้งเช้าและกลางคืน ซึมเข้าผิวเร็ว กลิ่นหอมอ่อนๆ
ตอนนี้ใช้มา 2 อาทิตย์แล้ว หลังจากใช้ทุกครั้งจะรู้สึกว่าผิวตึงกระชับขึ้นทันที มีปรับให้หน้าขาว กระจ่างขึ้นนิดหน่อย(ปกติขาวอยู่แล้วไง เลยไม่ค่อยรู้สึกไร555) ที่ชอบสุดก็คือ หน้าอิ่มน้ำขึ้น สมใจอยากสุดๆ
ใครมีปัญหาเรื่องริ้วรอย รอยแดง หน้าไม่ตึง ก็ไปลองหามาใช้ดูได้เลย
วันนี้ขอตัวลาไปก่อนนะคะ สวัสดีจ้า
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072554.wrjb34eqfjk.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072575.wrjmwf1vaqs9.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072567.wrjm2ug5xcw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072275.wrfryrm55b9.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072563.wrjlqn6rqkn.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072514.wrj6j9f74yy.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072565.wrjlwnpqlkw.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072511.wribddq56nu.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072579.wrjncf1tl6ys.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072582.wrjnvg120rng.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072586.wrjoegcv2m8.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072583.wrjo131remaq.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072488.wrhyyigq4uc.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072579.wrjncf1tl6ys.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072514.wrj6j9f74yy.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072586.wrjoegcv2m8.n2.webp)
![](https://us-fbcloud.net/hottopic/data/1072/1072537.wrj8tq1aphaf.n2.webp)